ชีวิตไม่ขาดบอลวันอังคารที่ 19 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. โคลอมเบีย - ญี่ปุ่น(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
22.00 น. โปแลนด์ - เซเนกัล(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. รัสเซีย - อียิปต์(กลุ่ม เอ) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
วันพุธที่ 20 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. โปรตุเกส - โมร็อกโก(กลุ่ม บี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
22.00 น. อุรุกวัย - ซาอุดิ อาระเบีย(กลุ่ม เอ) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
01.00 น. อิหร่าน - สเปน(กลุ่ม บี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
วันพฤหัสบดีที่ 21 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. เดนมาร์ก - ออสเตรเลีย(กลุ่ม ซี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
22.00 น. ฝรั่งเศส - เปรู(กลุ่ม ซี) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
01.00 น. อาร์เจนติน่า - โครเอเชีย(กลุ่ม ดี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
วันศุกร์ที่ 22 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. บราซิล - คอสตา ริก้า(กลุ่ม อี) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
22.00 น. ไนจีเรีย - ไอซ์แลนด์(กลุ่ม ดี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. เซอร์เบีย - สวิตเซอร์แลนด์(กลุ่ม อี) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
วันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. เบลเยี่ยม - ตูนีเซีย(กลุ่ม จี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
22.00 น. เกาหลีใต้ - เม็กซิโก(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
01.00 น. เยอรมนี - สวีเดน(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. อังกฤษ - ปานามา(กลุ่ม จี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
22.00 น. ญี่ปุ่น - เซเนกัล(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
01.00 น. โปแลนด์ - โคลอมเบีย(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
วันจันทร์ที่ 25 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. อุรุกวัย - รัสเซีย(กลุ่ม เอ) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
21.00 น. ซาอุดิ อาระเบีย - อียิปต์(กลุ่ม เอ) Truesport HD2(667)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. สเปน - โมร็อกโก(กลุ่ม บี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. อิหร่าน - โปรตุเกส(กลุ่ม บี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
วันอังคารที่ 26 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. เดนมาร์ก - ฝรั่้งเศส(กลุ่ม ซี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
21.00 น. ออสเตรเลีย - เปรู(กลุ่ม ซี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
01.00 น. ไนจีเรีย - อาร์เจนติน่า(กลุ่ม ดี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
01.00 น. ไอซ์แลนด์ - โครเอเชีย(กลุ่ม ดี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
วันพุธที่ 27 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. เม็กซิโก - สวีเดน(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD2(667)/ช่อง 5
21.00 น. เกาหลีใต้ - เยอรมนี(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
01.00 น. เซอร์เบีย - บราซิล(กลุ่ม อี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. สวิตเซอร์แลนด์ - คอสตา ริก้า(กลุ่ม อี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
วันพฤหัสบดีที่ 28 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. ญี่ปุ่น - โปแลนด์(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
21.00 น. เซเนกัล - โคลอมเบีย(กลุ่ม เอช) Truesport HD2(667)/ช่อง 5
01.00 น. อังกฤษ - เบลเยี่ยม(กลุ่ม จี) Truesport HD2(667)/ช่อง 5
01.00 น. ปานามา - ตูนีเซีย(กลุ่ม จี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี

 

Members

ชีวิตไม่ขาดบอล!โปรแกรมวันเสาร์ 11 ตุลาคม 2557

ชีวิตไม่ขาดบอล!โปรแกรมวันเสาร์ 11 ตุลาคม 2557


ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2016(รอบคัดเลือก )
กลุ่ม(D)
23:00 น. ไอร์แลนด์ vs ยิบรอลตาร์ GMM Football Extra HD
23:00 น. สกอตแลนด์ vs จอร์เจีย GMM football Euro HD AstroSuperSport, RCTI id,
  01.45 น. โปแลนด์ vs เยอรมัน ช่อง3 SD, RCTI id,
กลุ่ม (F)
23:00 น. โรมาเนีย vs ฮังการี Astro2, HTV9+HTVc tt
01:45 น. ฟินแลนด์ vs กรีซ GMM football Euro HD
01:45 น. ไอร์แลนด์เหนือ vs หมู่เกาะแฟโร GMM Football Extra HD
กลุ่ม (I)
23:00 น. อาร์เมเนีย vs เซอร์เบีย ช่อง3 SD, Astro4
01:45 น. แอลเบเนีย vs เดนมาร์ก ช่อง3 Family
ลีกทู อังกฤษ
18:15 น. เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด vs อ็อกซ์ฟอร์ด GMM Football plus beIN Sport1 hk+id,
กระชับมิตรทีมชาติ
19:05 น. บราซิล vs อาร์เจนตินา beIN Sport2 hk+id
01:45 น. ฝรั่งเศส vs โปรตุเกส ช่อง3+ช่อง3 HD GlobalTV id,RTPI Asiasat 5

ฟุตบอล บราซิเลียโร่ ลีก บราซิล
04.30 น. โบตาโฟโก - โครินเธียนส์ /GMM ฟุตบอล พลัส

ฟุตบอล เมเจอร์ ลีก สหรัฐอเมริกา
06.00 น. (เช้าวันอาทิตย์) นิว ยอร์ก เร้ด บูลส์ - โตรอนโต /beIN Sports 1 HD(INDO HK TH) /SCTV TT

ฟุตบอล ยู-19 ชิงแชมป์เอเชีย
กลุ่ม เอ
16.00 น. เยเมน - อิหร่าน /VTV2 /beIN Sports Arabia 7 HD
19.00 น. ไทย - เมียนมาร์ /bugaboo

กลุ่ม ซี
16.00 น. เวียดนาม - ญี่ปุ่น /VTV 6
19.00 น. จีน - เกาหลีใต้ /CNTV Sports /beIN Sports Arabia 7 HD

ฟุตบอล ยามาฮ่าลีกวัน
18.00 น. กระบี่ เอฟซี - เชียงใหม่ เอฟซี /ทรู ไทย ไทย
18.00 น. อ่างทอง เอฟซี - นครราชสีมา เอฟซี /ทรูสปอร์ต 5

Views: 103

Reply to This

© 2018   Created by thaiMCFC.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service