ชีวิตไม่ขาดบอลวันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. เบลเยี่ยม - ตูนีเซีย(กลุ่ม จี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
22.00 น. เกาหลีใต้ - เม็กซิโก(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
01.00 น. เยอรมนี - สวีเดน(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19.00 น. อังกฤษ - ปานามา(กลุ่ม จี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
22.00 น. ญี่ปุ่น - เซเนกัล(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
01.00 น. โปแลนด์ - โคลอมเบีย(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
วันจันทร์ที่ 25 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. อุรุกวัย - รัสเซีย(กลุ่ม เอ) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
21.00 น. ซาอุดิ อาระเบีย - อียิปต์(กลุ่ม เอ) Truesport HD2(667)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. สเปน - โมร็อกโก(กลุ่ม บี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. อิหร่าน - โปรตุเกส(กลุ่ม บี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
วันอังคารที่ 26 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. เดนมาร์ก - ฝรั่้งเศส(กลุ่ม ซี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
21.00 น. ออสเตรเลีย - เปรู(กลุ่ม ซี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
01.00 น. ไนจีเรีย - อาร์เจนติน่า(กลุ่ม ดี) Truesport HD3(668)/ช่อง 5
01.00 น. ไอซ์แลนด์ - โครเอเชีย(กลุ่ม ดี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
วันพุธที่ 27 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. เม็กซิโก - สวีเดน(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD2(667)/ช่อง 5
21.00 น. เกาหลีใต้ - เยอรมนี(กลุ่ม เอฟ) Truesport HD3(668)/True 4 U(24)
01.00 น. เซอร์เบีย - บราซิล(กลุ่ม อี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
01.00 น. สวิตเซอร์แลนด์ - คอสตา ริก้า(กลุ่ม อี) Truesport HD2(667)/True 4 U(24)
วันพฤหัสบดีที่ 28 มิถุนายน 2561
ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21.00 น. ญี่ปุ่น - โปแลนด์(กลุ่ม เอช) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี
21.00 น. เซเนกัล - โคลอมเบีย(กลุ่ม เอช) Truesport HD2(667)/ช่อง 5
01.00 น. อังกฤษ - เบลเยี่ยม(กลุ่ม จี) Truesport HD2(667)/ช่อง 5
01.00 น. ปานามา - ตูนีเซีย(กลุ่ม จี) Truesport HD3(668)/อมรินทร์ทีวี

 

Members

ชีวิตไม่ขาดบอล!โปรแกรมวันอาทิตย์ 12 ตุลาคม 2557

ชีวิตไม่ขาดบอล!โปรแกรมวันอาทิตย์ 12 ตุลาคม 2557

ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2016 (รอบคัดเลือก )
กลุ่ม C
23:00 น. ยูเครน vs มาซิโดเนีย ช่อง3 family Astro2
01:45 น. ลักเซมเบิร์ก vs สเปน ช่อง3 +ช่อง3HD Astro3, HTV9+HTVC tt
01:45 น. เบลารุส vs สโลวาเกีย GMM Football Euro HD
กลุ่ม E
23:00 น. เอสโตเนีย vs อังกฤษ GMM Football Extra HD ช่อง3+HD, HTVC tt
01:45 น. ลิทัวเนีย vs สโลเวเนีย GMM Football Extra HD
กลุ่ม G
23:00 น. ออสเตรีย vs มอนเตเนโกร  GMM Football Euro HD
23:00 น. รัสเซีย vs มอลโดวา  ช่อง3 SD
01:45 น. สวีเดน vs ลิกเตนสไตน์ ช่อง3 family Astro2
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 น.บาร์นสลีย์ vs แบรดฟอร์ด ซิตGMM Football plus beIN Sport1 hk+id,
โตโยต้าลีกคัพ
18:00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs บีอีซี เทโรศาสน TrueSport2+HD2

Views: 64

Reply to This

© 2018   Created by thaiMCFC.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service